MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA TAREHE
20/10/2021 KATIKA OFISI YA KITENGO CHA MANUNUZI HALMASHAURI YA
WILAYA YA KONGWA - KUPITIA NA KUJADILI UJENZI WA MADARASA, BWENI,
JENGO LA DHARURA NA NYUMBA YA WATUMISHI MIRADI YA UVIKO 19

WAJUMBE WALIOHUDHURIA:

NA. JINA CHEO
L Hamisi Sombwe Mwenyekiti
2. Praygod G. Munisi Katibu
& Paskalina Duwe Mjumbe
4. Eugen Shirima Mjumbe
3. Eng.Amina Msangi Mjumbe
6. Ben Kigoma Mwalikwa wa kudumu

T-BODI/KOG/2021-2022/1: KUFUNGUA KIKAO:

Mwenyekiti alifungua kikao saa 13.30 mchana kwa kuwakaribisha wajumbe na
kuwaomba ushiriki wenye tija katika zoezi zima la kupitia na kuzijadili kwa kina
agenda za kikao.

T-BODI/KOG/2021-2022/2: KUSOMA NA KUDHIBITISHA AGENDA:

Katibu aliwasilisha agenda zifuatazo katika kikao hicho kwa ridhaa ya Mwenyekiti.
e Kufungua kikao
e Kuthibitisha agenda
e Kupitia na kujadili ujenzi wa madarasa, bweni, jengo la dharura na nyumba ya
watumishi miradi ya Uviko 19
e Kufunga kikao

Wajumbe walizipokea, walizipitia na kuridhia agenda zote kuwa agenda halali za
kikao.

T-BODI/KOG/2021-2022/3: KUPITIA NA KUJADILI UJENZI WA MADARASA,
BWENI, JENGO LA DHARURA NA NYUMBA YA WATUMISHI MIRADI YA UVIKO
19

Wajumbe walipewa taarifa kuwa Halmashauri imepokea fedha kwa ajili ya ujenzi wa
madarasa ya shule za sekondari na shule shikizi za msingi, bweni moja la shule ya
msingi, ujenzi wa jengo la dharura na nyumba tatu kwa moja za watumishi katika Idara
ya Afya ambazo zitagharimu Tshs 3,070,000,000/ =

Kwa mchanganuo ufuatao;

Madarasa shule za sekondari na Msingi 130@20,000,000 =2,600,000,000

Jengo la Dharura Tshs 300,000,000




Nyumba za watumishi tatu kwa moja 90,000,000

Bweni 80,000,000

Wajumbe walipokea taarifa na kuidhinisha matumizi ya fedha hizo kwa kazi
iliyokusudia na kuidhinisha kutumia utaratibu wa force account na Njia ya manunuzi
ya chanzo kimoja.Msisitizo ulitolewa na wajumbe kuwa dhamani ya fedha ionekane
katika miradi itakayotekelezwa.

T-BODI/KOG/2021-2022/4: KUFUNGA KIKAO.

Mwenyekiti alifunga kikao mnamo saa 15.32 mchana kwa kuwashukuru wajumbe
waliohudhuria kikao hicho.
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